Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Boot ไม่เข้า window ครับขึ้นแต่ underscroll

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Boot ไม่เข้า window ครับขึ้นแต่ underscroll

Spec เครื่อง
    P.4
    Ram 512 * 2
    Fx5200 spark
    power 350 asus
    hdd 80 gb
    ใช้งานปกติดี
    อยู่ๆเปิดเครื่องมา Boot ตัว Vga card เสร็จ มันขึ้น _ (Underscroll) กระพริบๆ
    ละก็ค้างเข้าไม่ได้เลยอะครับ
    ถอดทุกอย่างมาถูตรงไฟสถิตย์ ก็ไม่หาย
    ช่วยทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

สั่งให้มันบูสที่hddก็ไมไ่ด้ใช่ไม๊ครับ บางทีมันอาจจะเห็นusb

Comment

Originally posted by khin7710 View Post
      สั่งให้มันบูสที่hddก็ไมไ่ด้ใช่ไม๊ครับ บางทีมันอาจจะเห็นusb
      ละผมควรจะทำไงดีอะครับ - -

Comment

ดันทำไม

Comment

เช็คฮาร์ดดิสก์ดูก่อนครับ เหมือนไม่บูตเข้าฮาร์ดดิสก์ หรือบุตเข้าฮาร์ดดิสก์แต่ไม่บูตวินโดว์

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
            เช็คฮาร์ดดิสก์ดูก่อนครับ เหมือนไม่บูตเข้าฮาร์ดดิสก์ หรือบุตเข้าฮาร์ดดิสก์แต่ไม่บูตวินโดว์
            อ่อ ครับๆ ไงเด๋วลองดูครับ คือมันบูตตัว การดจอเสดละก็ขึ้น _ กระพริบๆ อะครับ

Comment

Working...
            X