Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นcrysisแล้วกระตุก ช่วยดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นcrysisแล้วกระตุก ช่วยดูทีครับ

ผมปรับระดับปานกลาง พอเล่นแล้วมันกระตุกเปนช่วงๆอะครับ ไม่รู้ว่าเกี่ยวที่driverรึเปล่า
    นี่สเปกผม
    CPU E2140
    RAM 1Gb 800HMz
    VGA 8800GTS
    M/B GA EP35-DS3

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ มันชอบกระตุก เล่นแล้วมึน-*-

ramน้อยครับ ต้อง 2Gb cpuต้องoc ได้3ghzก็ เล่นได้ไม่มีปัญหาแล้วครับ

Comment

อ่าหรอครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
        ramน้อยครับ ต้อง 2Gb cpuต้องoc ได้3ghzก็ เล่นได้ไม่มีปัญหาแล้วครับ

ตามนั้นเลย

ดูจากอุปกรณ์ ที่มีอยู่ถึง 3 g อยุ่แล้ว

Comment

Working...
        X