Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีเกมส์ Farcry แผ่นแท้บ้างครับ อยากทราบว่าไฟล์ืในเกมส์นี้มีทั้งหมดกี่เมกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีเกมส์ Farcry แผ่นแท้บ้างครับ อยากทราบว่าไฟล์ืในเกมส์นี้มีทั้งหมดกี่เมกครับ

ใครมีเกมส์ Farcry แผ่นแท้บ้างครับ อยากทราบว่าไฟล์ืในเกมส์นี้มีทั้งหมดกี่เมกครับ ขอบคุณครับ พอดีจะโหลดบิทแต่ไม่รู้อันไหนเป็นแผ่นแท้ เพระามันมีหลายอัน แล้วความจุก็ไม่เท่ากันครับ

บางตัวมันก้ริปมานะครับ...แต่แผ่นแท้ไม่รู้แหะ ผมมีแต่แบบก็อป 3 ซีดีครับ...

Comment

Working...
    X