Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่นี่..แล้วไปโผล่นั่น..งงแฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่นี่..แล้วไปโผล่นั่น..งงแฮะ

คือวันนี้เพิ่งลงวินใหม่อ่ะคับ เป็น Xp แพท 3 ปัญหามันมีอยู่ว่า

คือเราใส่ลิงค์เวปที่เราจะเข้า ใส่ใน IE (IE7) แต่มันดันไปโผล่ที่ ไฟฟอก

ไม่ว่าจะพิมพ์มาใส่รึว่าก๊อปมาวาง มันก้อจะไปเปิดที่หน้าของ ไฟฟอก

แบบนี้จะทำไงดีคับ คือ เวปที่จะเข้าไปดูหนังมันไม่ซัพพอทกะ ไฟฟอก ซะด้วย

วานท่านผู้รู้บอกที ขอบคุณคับ

ตื่นมาดัน อึ๊บ ๆ

Comment

ทดลองเอาหมาไฟออกแล้วเข้าใหม่ว่ามีอะไรเกิดขึ้นบ้าง ครับ

Comment

พอลบ ไฟฟอก ออกไปมันก้อเป็นอย่างภาพอ่ะคับ [IMG][/IMG]

Comment

เป็นไปได้ว่า ไออี ของคุณมีปัญหา ครับ มันก้เลยวิ่งไปหาตัวอื่นที่สามารถใช้งานได้ ครับ
          มี 2 ทางให้เลือก คือไปหา ไออีมาลงใหม่ หรือ ลงหน้าต่างใหม่ ครับ
          ผมแนะให้ลงใหม่ ครับ

Comment

ตอนแรกก้อกะว่าจะหาๆ วิธีแก้ดูอ่ะคับ แก้ไม่ได้ก้อต้องลงใหม่สินะ ขอบคุณคับสำหรับคำตอบ

Comment

ใช้หมาไฟแร้วก็ลงแอดออน IE TAB ไงคับสะดวกดีด้วย...

Comment

ไปตั้งให้ หมาไฟ ใช้งานเป็นตัวแรกสินะ...ตอนลงโปรแกรมอ่านก่อนครับ ไม่งั้นจะมีปัญหา
                หมาไฟ ก็มี IE ไม่ลองใช้ล่ะครับ
                -

Comment

แนะนำ ลบ IE ออกจากเครื่องไปซะเลย
                  แล้วใช้ ff+ tab ie แทน เทพกว่าเยอะ

Comment

ม่ายอย่างงั้นคุณก็ลบไฟฟอกแล้วก็ลบ ie ออกด้วย
                    รีสตารเครื่องแล้วลง ie ใหม่

Comment

Working...
                    X