Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการวางฮาร์ดดิสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการวางฮาร์ดดิสครับ

คืออยากรู้ว่าการวางฮาร์ดดิสทั้งแบบ 3.5" หรือ 2.5" และ internal หรือ external ถ้าตั้งมันกลับหัว หรือตะแคง จะมีปัญหา หรือว่าใช้งานได้ไม่ราบลื่นรึเปล่าครับ
    เช่น ถ้าผมมีฮาร์ดดิส 3.5" ต่ออยู่ในเครื่องเลย แต่ว่าผมวางตะแคงมันไว้เฉยๆ ไม่ได้ล็อคกับอะไรเอาไว้เลย มันจะมีปัญหารึเปล่า?

จะมีปัญหา ถ้าทำตก...

Comment

จะตั้งท่าไหน ก็ตั้งไปเถอะครับ
      ขอให้ที่ ที่คุณตั้งนั้น มันมั่นคง ไม่ขยับได้ก็พอแล้ว

กระทู้บนนี่ ตอบได้จัย ผมจริงๆ "จะมีปัญหา ถ้าทำตก..." 555+

Comment

Working...
      X