Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>-------> Macbook Pair !!!~!ตัวจริงเสียงจริง คุณอ่านไม่ผิดหรอกครับ แมคบุค แปร จริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>-------> Macbook Pair !!!~!ตัวจริงเสียงจริง คุณอ่านไม่ผิดหรอกครับ แมคบุค แปร จริงๆ

สืบเนื่องจากกระทู้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=221055

เรื่องมันมีอยู่ว่า หลังจากที่ผมสั่ง imac 3.06 ไป รอมา2อาทิตย์กว่าผมก็ไปรับของ ตามปรกติที่ร้าน

เค้าก็ลงโปรแกรมฟรีแวร์พร้อมกับอัพเดทซอฟแวร์ให้ รอ ร้อ รอ พอเสร็จผมก็เชคเครื่องตามปรกติ

ปรากฏว่า เจอเดทพิกเซลกลางจอเลยครับ โอ้ววว ช๊อคครับช๊อค รอมา 2อาทิตย์ดันมาเจอเดทพิกเซล

แล้วเครื่องรุ่น CTO นี่มันต้องรอของอีก2อาทิตย์เหมือนสั่งตอนแรกโอ้ววพระเจ้า เซ็งครับเซ็ง

เลยตัดสินใจเอาฟร่ะเปลี่ยนเป็น macbook pro มันซะเลย ไม่อยากรอนาน(ใจผมก็ลังเลกัน2ตัวนี้

อยู่แล้วเลยไม่คิดมาก) แต่ทางร้านเค้าก็ใจดีให้เราเอามาใช้ก่อนในระหว่างที่รออีกตัวมา(2กว่าอาทิตย์ๆ)ขอปรบมือให้

เลยครับกับบริการดีๆ(แต่เราขี้เกียจแบกไปแบกกลับเป็นสิบๆกิโลมันเหนื่อย)เลยเป็นที่มาของ

Macbook Pair !!!~! คือ แปรเปลี่ยนจาก imac มาเป็น Macbook pro (ไม่ใช่ Macbook pro + Macbook Air นะ)

ปล.ขอโทษท่านที่รอชมผลเบนช์มากช์ imac 3.06 ด้วยนะครับ ไว้โอกาศหน้าละกันเน้อ
    Last edited by Pierrot; 8 Jul 2008, 00:52:53.

-0- โชคร้ายจิงๆ

ได้มาม่ะหร่ายก้มาเบนช์มากช์ให้ดูด้วยล่ะกันนะคับ

Comment

อดดูรีวิว imac ตัวแรงเลย แต่รีวิวตัวนี้แทนแล้วกันอิอิ

Comment

คนบ้านไกล ยกไปกลับลำบากครับ

ปล.macbook pro ตัวนี้ก็ไปเปลี่ยนมาอีกเครื่องแล้ว (เจอเดดพิกเซลอีกแระ) ทางร้านก็ใจดีเปลี่ยนให้ แกะกล่องใหม่ให้เลย ขอบคุณมากครับ อิอิ

Comment

Working...
        X