Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP2605 เสียอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP2605 เสียอ่ะครับ

ดูหนัง อยู่ ดีๆ หน้าจอก็ค้าง เป็นสีเพี้ยนๆ เครื่องก็ค้าง ต้องกดปุ่ม เพาเวอค้าง เปิดอีกที หน้าจอไม่ขึ้น เลย แตเหมือนวินโดว จะรันอยู่ เพราะ ลอง ใช้ สแกนลายนิ้วมือ
    เหมือจะใช้ได้ เพราะได้ยิน แต่เสียง

ซื้อมาคอมมาท ปีที่แล้ว ครบปีเจ๊งพอดีเลย สุดยอด

จะไปซ่อมที่ไหนดีอ่ะครับ ร้านดีๆแถวรังสิต ใครแนะนำได้บ้าง

หรือจะเข้าศูนย์ ที่สีลม แตมันไกลมากกกก เทียบกับที่ผมอยู่

อาการอย่างนี้แพงป่าวครับ

ส่งศูนย์ก่อนดีกว่าครับ
    ถ้าทางศูนย์ประเมินราคาซ่อม คิดแพงเกินกำลัง ก็ค่อยหาร้านใหม่อีกที

Comment

ไปยังไงครับเนี้ย ที่เอิ้อจือเหลียงเนี้ย

Comment

มีสติกเกอร์ Nvidia หรือเปล่าครับ อิอิ (chip การ์ดจอG84 กับ G86 จะเป็นมะเร็งกัน)

ถ้ามีก็เสียค่าซ๋อมบอร์ดประมาณ 14k-18k ครับ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
          มีสติกเกอร์ Nvidia หรือเปล่าครับ อิอิ (chip การ์ดจอG84 กับ G86 จะเป็นมะเร็งกัน)

ถ้ามีก็เสียค่าซ๋อมบอร์ดประมาณ 14k-18k ครับ

พูดจริงเหรอครับ เนี้ย จะบ้าตาย

Comment

Working...
          X