Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการ VGA AGP8x ที่แรงที่สุดในตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการ VGA AGP8x ที่แรงที่สุดในตอนนี้

ต้องการ VGA AGP8x ที่แรงที่สุดในตอนนี้ มีไรที่น่าสนใจบ้างครับราคาเท่าไร ผมใช้XfX GF5500 แล้วVGA AGP8x ที่แรงที่สุดตอนนี้เล่นCrysis แบบปรับกลางไหวครับ เสนอรุ่นและราคาเวลา ประกันด้วยนะครับ แล้วต้องเปลี่ยนpsu ด้วยไหมครับผมใช้on case400W บอร์ดผมใช้ ASUS P5V800

http://www.overclockzone.com/zolkorn...ire_hd3850agp/
    อันนี้เลยครับท่านเดินหาดูเลยครับประกันอ่ะ แต่ราคานี่เหงือออกเลยครับ

Comment

แรงเลย.......อิอิ

Comment

แล้วตัวนี้เป็นไงครับ ASUS 256 ATI A9950 GE แรงพอที่จะเล่นเกมส์ไรได้บ้าง CRYSIS ปรับกลางไหมไหมครับ

Comment

ASUS 256 ATI A9950 GE ถ้าเอาตัวนี้รัน CRYSIS ภาพคงออกมาดูไม่จืดแน่ กลัวจะโดนเหลี่ยมโต๊ะบาดตายก่อน GF7900GS ที่ว่าเจ๋ง ยังเหนื่อย
          Last edited by badghost; 3 Mar 2008, 15:45:23.

Comment

ผมถ้าว่าตัวโหดของ AGP แนะนำให้คุณเปลี่ยนบอร์ดมาเล่น Pci-Ex ดีก่าครับ

Comment

ผมเคยใช้ 7950gt เล่น crysis ปรับ medium ยังหนืดเลยครับ CPU น่าจะพาไปไม่ไหว

Comment

ก็มีแต่ตระกลู GF7000 ครับ เล่นเกมใหม่ๆไม่ไหวแล้วครับ ตอนนี้ผมหนี้มันมาเรียบร้อยแล้วครับ เพื่ออนาคตที่ยาวนานครับ

Comment

ก็มีแต่ตระกลู GF7000 ครับ เล่นเกมใหม่ๆไม่ไหวแล้วครับ ตอนนี้ผมหนี้มันมาเรียบร้อยแล้วครับ เพื่ออนาคตที่ยาวนานครับ

Comment

HD3850 น่ะแหละ แต่มันจะไหวหรอครับ
                    เปลี่ยนเป็น Pci-ex เลยดีกว่ามั้งครับ คุ้มกว่าเยอะ

Comment

hd3850 เอามาใช้กะ P4 ก็ประมาณ e21xx ใช้กับ 8600gt

คุ้มไหม นั่น ก็แล้วแต่ ดุลพินิจ แต่ถ้าใช้ P4 ต่ำกว่า 3.0 ghz อย่าใช้เลย พากันไปไม่ไหว T_T

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็น สรุป ซื้อใหม่ เดี่ยวให้คนจัดเสป็คให้

Comment

Working...
                        X