Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกเทคนิคการชนะบอสใหญ่ของ Gears of war ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจกเทคนิคการชนะบอสใหญ่ของ Gears of war ครับ

หลังจากที่เมื่อวานผมเล่น Gears Of war ตั้วแต่ 9โมงเช้ายันตี 3 รู้สึกยอดเยี่ยมาก(แมร่งเซิฟไม่ได้ซวยจริงๆเลยครับ)ลองเล่นไปเรื่อยๆพอถึงด่านหัวหน้าใหญ่สุดมีเทคนิคตรงว่าพอมันดเนเข้ามาใกล้ๆแบบว่าคุณพิงตรงกำแพงแล้วมันเดินมาตรงกำแพงตอนั้นให้คุณเอาปืนยิงมันรั่วๆเลยครับ(ยิงแบบกดคลิกเลยไม่ต้องเล็งครับ)ต้องเล็งให้โดนนะนั้นแหละชนะแน่เพราะแมร่งโง่จัดดเนเข้ามาใกล้ๆแต่ดันยิงติดกำแพงเลยยิดแมร่งตายตรงใกล้แมร่งเลย

ปล.ก็แค่เทคนิคนะครับกว่าผมจะรู้ก็ไป1ชั่วโมงกับไอบอสเวนนี่ครับอ่อลืมบอกไปผมเล่นแบบ Csual อะไรนี้แหละ

55555555555555555555.........ฮาดีครับชอบครับชอบจริง ๆๆๆๆๆ
    ท่านเล่าให้ฟังเหมือนแค้นมันจัด........ผมพึ่งจะเล่นเหมือนกัน ดูท่าทางจะสนุกครับ แต่ไม่รู้จะแค้นแบบท่านหรือป่าว
    เดียวผมคงไป """"" ยิดแมร่งตายตรงใกล้แมร่งเลย """""
    ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่ช่วยบอกเทคนิค เดียวผมไปลองดูมั่ง

Comment

อ่อครับแค้นมากครับมันฆ่าพี่น้องเราโดยเฉพาะไอคนหัวล้านๆอ่ะครับเพื่อนเราโดนดาบเสียบพุ่งตายเลยเลยต้องล้างแค้นเดี่ยวแต่มันยังวไม่จบต้องมีภาค 2 ต่อแน่ๆเจอกันอิอิ

Comment

ภาค 2 มีแน่นอนล่ะครับ ดูจากฉากจบแล้ว ส่วนทริกก็เข้าท่าดีครับ แต่ผมพอมันมาใกล้ก็ วิ่งให้อยู่ในแสงสว่างเอา -*-

Comment

โหดดีจิง

ผมใช้ ธนูหลอยซัก 2-3 ลูกละก้อประเคนลูกตุ้ม จนหมดตัว แค่นี้แหละ ด่านบอสเล่นไป 12 นาที จบซะละ - -a
          คิดในใจทำไมมันง่ายนักว๊ะ....

Comment

ผมเล่นเป็นชั่วโมงกับไอบอสบ้านี่ธนูก็หมดแล้วด้วยระเบิดก็หมดT_T ซวยจริงๆสุดท้ายแมร่งบ้านักเดินเข้ามาหาผมผมเลยเอาปืนยิงสาดหน้าแมร่งเลยแมร่งก็ควายนักยิงโดนกำแพงไม่โดนตัวผมจนมันตาย555+ไอยากก็ยากโครตๆแต่พอง่ายแมร่งก็ง่ายโครต

ถ้าเรียนปีนี้ได้ทำงานเก็บเงินสงใสต้องเพิ่ม Ram เป็น 2GB ล่ะไม่งั้นไม่ไหวกระตุกนิดๆT_T

ปล.ผมเล่นแบบเดอะเมคทิคครับคือตอนแรกยังไม่รู้เทคนิคนี้พอมันเดินมาใกล้ๆผมก็กระโดดแบบดเอะเมคทิควิ่งแหลกแล้วรีบไปพิงกำแพงในที่สว่าง(ตอนวิ่งไปอ่ะเลือดผมกระจายเลยอ่ะแมร่งมันแม่นจริงๆ)พอตอนหลังหนีเหมือนกันก็เดอะเมคทิคสุดท้ายก็กลับมานั่งพิงตรงที่เดิมของตอนแรกครับ

Comment

ผมใช้ธนู แล้วลูกตุ้ม แล้วเอาปืนยิงกว่ามันจะตายวิ่งหลบไปมาทั้ง 2 ฝั่งให้เพื่อนคอยล่อ

Comment

ผมก็ติดไอตรงนี้ โคตรนานเลยครับ
                แพ้ไอบอสใหญ่ เลิกเล่นใช้เวลาทำใจ 2 วัน แล้วกลับมาเล่นใหม่
                เทคนิคนี้ ผมก็ทำเหมือนกัน หุหุ กว่าจะชนะมันได้ เลือดตาแทบกระเด็น

Comment

Working...
                X