Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟรชไดว์ฟ..ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฟรชไดว์ฟ..ตัวไหนดีครับ

อยากทราบว่าแฟรชไดว์ฟตัวไหนน่าใช้สุดครับ..
    อยากได้โอนถ่ายข้อมูลน่าประทับใจคับ...
    รูปทรงสวยงามด้วยครับ
    ขอขอบเตียง..เอ๊ยขอบคุณครับ..

แล้วแต่ชอบนะคับ

ลองหาพวกที่เป็นแบบ USB 2.0 Hi Speed นะคับ จะได้แรงๆ

Comment

USB 2.0 Hi Speed เท่านั้น เลือกที่ประกันเยอะๆ หน่อย

แต่ผมชอบคิงตัน รูปไม่สวย แต่จูบแล้วร้าวใจ

Comment

ผมใช้อยู่ Creative Muvo V200 เสียงดีครับใส่ถ่าย AAA โหลดเร็วดีนะ -*-

ของแบบนี้มันแล้วแต่คนชอบอะครับ

Comment

ส่วนตัวผม ถ้าแฟลซไดรฟ์ธรรมดา ใช้งานทั่วไป มันก้อพอๆกัน ผมเน้นที่ประกันมากกว่า พวก KINGTON รับประกัน SYNNEX / INGRAM

ส่วนที่มี FUCTION MP3 MP4 อันนี้ผมไม่รู้ เพราะ หูไม่เทพ ที่เคยใช้ ก้อมี DJGIZZ ประกัน COM7 เคยใช้ CREATIVE ก้อเสียงใช้ได้

หรือเน้นที่ความเร็วจริงๆ ลองใช้โปรแกรมวัดแล้วอะครับ

Comment

ใช้ของที่บริษัทแจกให้ใช้

ความเร็วงั้นๆ

แต่ฟรี ดีตรงนี้แหละ อิอิ

Comment

JetFlash ก็สวยนะครับ ผมซื้อสีส้มดำมาตัวนึง

Comment

คิงสตัน เท่าที่ผมใช้มาค่อนข้างทนมือทนเท้าครับ
                ----------------------------
                คิงแม๊ค พลาสติคบาง พี่ที่ทำงานผมเดินผ่านมาเตะ แตกกระจาย สลบเหมือดคาที่ USB
                ส่วนคิงสตันถูกเตะ มา 2 ที กระเด็นแต่ยังใช้ได้ครับ แค่งอนิดหน่อยครับ
                ไม่รู้ว่าทนกว่า หรือพี่ผมเตะไม่เข้าข้อเหมือน คิงแม๊ค ก็ไม่ทราบครับ อิอิ

Comment

Working...
                X