Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพย์ ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพย์ ให้หน่อยคับ

ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพย์ ให้หน่อยคับ เอาร้านที่ขายอุปกรณ์คอม ครบวงจรนะครับ ขอบคุณครับ

ผมชอบ Busitek, Jedi, TK, JIBบางสาขา ปามานนี้

Comment

ผมชอบบริการร้าน TK นะ

แต่ถ้าให้เค้าจัดคอมให้ จะค่อนข้างแพงกว่าที่อื่นหน่อย

ร้าน Busitek น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดี แต่พนักงานดูไม่ค่อยปฏิสัมพันธ์กับลูกค้าเท่าไหร่

Comment

ร้านประจำในการซื้อคอม ผมซื้อที่ comput and more ติดร้าบบุซิเทค คนอื่นบางคนอาจว่าไม่ได้ แต่สำหรับผมมันดีมาก มีปัญหาไรคุยง่าย เปลี่ยนได้เปลี่ยน เช็คเครื่องให้ฟรี ฯลฯ และที่สำคัญของมาเร็วกว่าร้านอื่น

ส่วนบุซิเทค ผมเคยซื้อชิ้นนึงแล้วไม่ประทับใจการบริการของคนขาย(บางคน) ร้านคุณขายอุปกรณ์เจ๋ง ๆ แรง ๆ แต่ถามเกี่ยวกับการคล๊อกนิด ๆ หน่อย ๆ ตอบแบบไม่มีเยื่อใยว่า ไม่ทราบ ผมคล๊อกไม่เป็น อันนั้นไม่รู้ ตั้งแต่นั้นไม่เคยเหยียบเข้าร้านอีกเลย

ถ้าร้านอุปกรณ์แต่งผมซื้อ TK เพราะราคาถูกว่าร้านอื่น

Comment

ของผมร้าน TK ตรงโซนใหม่อะครับ

ก็พอใจดีนะ

Comment

ลองดูอีกร้านนึงคับ ชื่อ Elite ร้านอยู่โซนด้านใน ชั้นเดียวกะ Busitek เลย

Comment

Working...
            X