Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wireless + Router + Modem แบบ ALL in One

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Wireless + Router + Modem แบบ ALL in One

ขอคำแนะนำครับควรซื้อยี่ห้ออะไรดีครับใช้กับ ADSL ของ TOT ( Note Book Benq s41-322, s41-310 กับ PC )

ผมใช้ D-Link 604T มา 2 ปีแล้วครับ เปิดทิ้งไว้ 24 ชม. จะปิดก็ตอนไฟดับ เหอะๆ
    ใช้งานดีครับ COM 2 NoteBook 2

Comment

Wireless Router ของผมได้มาฟรีครับ TOT ให้มา แค่เงื่อนไข ใช้ให้ครบ 1 ปี
      ตอนนี้ใช้เกิน 1 ปีแล้ว เหมือนได้ฟรี ใช้ได้ดีครับ

Comment

ผมเคยใช้ D-Link G604T เหมือนคห.#2 ใช้อยู่เกือบปี แทบจะไม่ได้ปิดเลย ก็ไม่มีปัญหาอะไร ใช้งานได้ดี คุ้มครับตัวนี้
        แต่เคยอ่านในบอร์ด adslthailand บางคนใช้แล้วเจอปัญหาพวก hang เหมือนกัน

Comment

Working...
        X