Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M3A+X3 8450 ลากได้ไกลเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M3A+X3 8450 ลากได้ไกลเท่าไหร่ครับ

ไบออสเดิมได้ 2.2 ความร้อม 45 พอแฟลตล่าสุด ได้ 2.4 แต่ 70 องศา จ๊อดดด
    ทำงายยย..........เด เทพครับ ประทานพรผมหน่อย

แล้วถ้าผมอยากเปิด 8450 เป็น 4 หัวได้มั๊ย ต้องใช้บอร์ดอะไร
    หรือแค่ 3 หัวแต่ขอ 2.5-3.0G นี่ยากมากมั๊ยครับ แนะนำ บอร์ดเทพๆหน่อยนะครับ

2.7 ยังลากเลือดเลย หุหุ

Comment

Originally posted by IX View Post

Comment

Originally posted by Artemis View Post
        -..-

Comment

น่อม1 มันดื้อ ถ้าเปิดหัวต้องน่อม2

Comment

Originally posted by IX View Post
            แล้วต้องใช้บอร์ดไร ถึง ได้ 2.7 อ่ะครับ

Comment

ผมได้ 2.6 ครับ T_T ไปไม่ได้แล้ว อิอิ

Comment

ลากยากมาก
                Phenom รุ่นเก่านะ

Comment

ซื้อ x2 มาลากดีกว่า อิอิ (ล้อเล่นน่ะ)

เห็นลากกันไม่ไปเท่ากันเลยครับ ลากไม่ขึ้น เข็นไม่ไป

Comment

Working...
                  X