Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 560 TI ไหวไม๊กับ GTA iv 1980x1080

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX 560 TI ไหวไม๊กับ GTA iv 1980x1080

มีแผนจะอัฟ VGA ก่อนครับเล็ง 560 TI ไว้ ตอนนี้ใช้ CPU E7500 อาคตจะไป i5 อยากถามว่าไหวไม๊ครับกับ height

แล้ว GTX560 ใช้ PSU เท่าไรดีครับ HDD2 ลูก COOLER MASTER GX 750 W GX ไหวไหมครับ

Originally posted by RayMe View Post
    มีแผนจะอัฟ VGA ก่อนครับเล็ง 560 TI ไว้ ตอนนี้ใช้ CPU E7500 อาคตจะไป i5 อยากถามว่าไหวไม๊ครับกับ height

แล้ว GTX560 ใช้ PSU เท่าไรดีครับ HDD2 ลูก COOLER MASTER GX 750 W GX ไหวไหมครับ
    HIGH สบายครับ แต่ขวดแน่ ๆ รีบจัด i5 ตามเลย PSU ก็เหลือ ๆ
    GTA4 กิน CPU 4 หัวอ่านะ

Comment

GTA ต้อง CPU 4 หัวขึ้นไปหนิครับ

Comment

เปลี่ยน CPU โดยด่วนเลยครับ
        i5 ขึ้นไป และ OC เยอะ ๆ หน่อยนะ ซัก 4.0+ Ghz

Comment

VGA ปรับสุด สบายๆ แต่ CPU ละ เกมนี้กิน CPU

Comment

ไหวไม่ไหวอยู่ที่ท่านพอใจ FPS เท่าไหร่

Comment

สบายๆ

Comment

ลองแล้ว high fps 60+

Comment

ก่อนอื่นหา Q6400 - 8400 มาใช้ก่อนนะท่าน 2 หัวไม่น่ารอดหรอก เกมนี้มันไช้ 4 หัว
                  แต่ถ้ามี 4 หัวแล้ว อยากเล่นฟูล HD ก็จัดสัก 460 ก็ปรับ MID ไหว

Comment

สบม. เปลี่ยนเลยครับ

Comment

+1 4หัวแต้ๆๆเมพสุดๆ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ E7500 ก็ไม่กระตุกนะครับแต่ภาพที่ได้ยังไม่สวยพอ

Comment

หาแพท แจ่มๆ แก้ดู

Comment

Working...
                          X