Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรุ้พวกโปรแกรมเทสเครื่องอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรุ้พวกโปรแกรมเทสเครื่องอะครับ

ที่พี่ๆใช้ทดสอบเครื่องอะครับ พวกเทส hdd ram cpu gpu มีอะไรบ้างครับ อยากจะรวมๆไว้ใช้ ทดสอบเครื่องบ้างครับ ขอบคุณครับ

3DMark 2000 2001 2003 05 06 Vantage
    Everest SisoftSandra
    SuperPI
    CpuZ GpuZ
    HDTune
    ฯลฯ

Comment

เท่าที่มรู้นะคราบ cpu.ใช้ 3d mark gpu ใช้ AquaMark3 และโปรแกรมวัดความร้อนSpeedFan
      และsuper ip ใช้วัดและอะไรไมู่้นะแต่วัดไปนะ cFosSpeed v.3.23 Build 1270
      hmonitor RivaTuner209-[Guru3D.com] ORTHOS มีดปรแกรมแต่ช่ายไม่เปน และเปนโปรแกรมแบบ demoอ่ะคราบ ไปloadbitเอานะ มีความรู้เท่านี้อ่ะ bittorent คือการแบ่งความรุ้

Comment

ยิงไข่ อันเดียวพอ...

Comment

OCCT v2.0.0a ไว้สำหรับทรมานการทำงานของ CPU กับ แรม

Comment

Working...
          X