Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++s41 เล่น company of hero ได้มั้ยครับ+++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++++s41 เล่น company of hero ได้มั้ยครับ+++++

อ่านใน future game เค้าบอกว่า cpu ขั้นต่ำ 3Ghz
    พึ่งซื้อ S41แรม 1G ครับยังไม่ได้เพิ่มแรม
    ไม่แน่ใจว่าเล่นได้รึเปล่าเลยยังไม่ได้ซื้อแผ่นมาหนะครับ

แล้ว core2duo 1.8Ghz นี่ถ้าเทียบเท่ากับตัว core เดียวที่กี่ Hz ครับ

สบายครับ นั้นมันเทียบมาตรฐานP4

Comment

ถูกต้องนะคร้าบบบบบ

เล่นได้แน่นอนงัป

อันนั้นมันเทียบกับ p4 ของ pc

Comment

เล่นได้คับ ภาพสวยดี

Comment

มีกระตุก + หนืดครับ
          ตรงการ์ดจอ + แรม
          ของเพื่อนมา C2D 1.73 + GMA 950 + 2G เล่นแรกก็ลื่นดีซัก 10 นาที ละมีอย่างว่านี้ละครับ
          น่าจะเดี้ยงที่การ์ดจอรับไม่ใหว นะ

Comment

ของผมpcนะครับ แรม 1g เล่นได้ลื่นในระดับนึง ถ้าไม่ปรับสุด ถ้าปรับสุดหรือเกือบสุดนี่มีหนืดเห็นๆเลยครับ ค่อนข้างกินแรมนะเกมนี่ผมว่า

การ์ดจอก็กินนะผมว่า ของผม x1950 pro ถ้าไม่ปรับสุดก็ไม่มีปัญหา ถ้าปรับสุดหรือเกือบๆสุดหมด แสดงผลเพี้ยนเลย

ส่วนซีพียู core2duo น่าจะสบาย ของผมแค่ 3200+ เองยังเล่นได้สบายเลย

สรุปผมว่าเกมนี่มันกินแรมนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ของเพื่อนมา C2D 1.73 + GMA 950 + 2G เล่นแรกก็ลื่นดีซัก 10 นาที ละมีอย่างว่านี้ละครับ
              น่าจะเดี้ยงที่การ์ดจอรับไม่ใหว นะ
              แอบสงสัยนะครับ ที่คุณว่าอ่ะ GMA950 มัน ออนบอร์ด S41 มัน 8600gs นะ เหอเหอเหอ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                แอบสงสัยนะครับ ที่คุณว่าอ่ะ GMA950 มัน ออนบอร์ด S41 มัน 8600gs นะ เหอเหอเหอ

Comment

ใช่ S41 เหมือนกันคับ ก็ลื่นดีนะคับ

Comment

Working...
                  X