Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทส ทุเรียน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลเทส ทุเรียน

ใช้มานานละ ยังไม่เคยเทสซะที วันนี้สบโอกาส เลยเทส ผลก็ออกมาอย่างที่เห็น

System
    AMD Turion(tm) 64 X2 (TL-50) Mobile 1.6 GHz
    RAM 1024 MB (768 MB) PC 4300
    GPU ATI Redeon Xpress 1100 (256MB Share)
    HDD Fujitsu MHV2060BH

ท่านใช้ xp นิจำได้

Comment

ตัวเดสก์ท็อป ผมใช้ X2 4200+ ครับ
      ส่วนแล็ปท็อป ใช้ AMD Turion(tm) 64 X2 (TL-50) Mobile 1.6 GHz ครับ

แต่ชีวิตนี้ยังไม่เคยซื้อ Intel เลยแฮะ ชอบเอเอ็มดี

Comment

งงอย่างนึงครับ ทำไม CPU-Z มันเห็น Core Speed แค่ 798 MHz

Comment

เหมือนผมเรย เกิดมายังไม่เคยไช้ amd เรยอะ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
            เหมือนผมเรย เกิดมายังไม่เคยไช้ amd เรยอะ
            เอ๊ะยังไงครับ แล้วในลายเซ็นต์ใครใช้อ่ะครับ

Comment

Originally posted by _d View Post
              งงอย่างนึงครับ ทำไม CPU-Z มันเห็น Core Speed แค่ 798 MHz
              เป็นเพราะ เทคโนโลยี PowerNow! ครับจะลด Speed ลงเมื่อความต้องการใช้น้อย ประหยัดพลังงาน

Comment

Originally posted by คิม View Post
                เป็นเพราะ เทคโนโลยี PowerNow! ครับจะลด Speed ลงเมื่อความต้องการใช้น้อย ประหยัดพลังงาน
                ถูกต้องแล้วครับบบบ ในพีซีก็ทำได้นะเย็นดีด้วยอ่ะ

Comment

ใช้กับ DFI NF4X ก็แรงดีนะครับ โอง่านๆ ด้วย

Comment

Working...
                  X