Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านซ่อมลำโพงด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านซ่อมลำโพงด้วยครับ

~Boston BA745 เสียงไม่ดังข้างซ้ายครับ~
    ~ผมดูแล้วเป็นที่ Jack Subwoofer~
    ~แรกๆขยับๆมันก็ติด พอขยับบ่อยๆจน Jack หลวม ก็ไม่ติดแล้วครับ~

~ใครพอรู้จักร้านซ่อมลำโพงที่มีคุณภาพงานเรียบร้อยช่วยแนะนำด้วยครับ~

อยู่ไกลไหมครับ ถ้าไกล้ๆ น่าจะ หยอดตะกั่วย้ำใหม่น่าจะหายนะ

ร้านซ่อมโทรทัศแถวๆบ้านก็ซ่อมได้ครับแบบนี้

Comment

ขอบคุณครับ อยู่แถวสุขุมวิท ครับ

Comment

Working...
      X