Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังไงผมก็รัก KLIPSCH ทำไงได้คนมันรัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังไงผมก็รัก KLIPSCH ทำไงได้คนมันรัก

ผมรัก KLIPSCH มานานแล้วครับ ที่ใช้อยู่เป็นรุ่น PROMEDIA 2.1 THX

ใช้สายที่ KLIPSCH สั่ง MONSTER ทำโดยเฉพาะรุ่นนี้

รู้สึกว่าเสียงเปลี่ยนไปเป็นคนละเรื่องเลย ทั้งในรายละเอียดและสีสันครบถ้วน อันนี้คนที่ใช้ KLIPSCH เท่านั้นจะรู้ซึ้ง ( ต้องเบิร์นลำโพงด้วย อันนี้สำคัญ และเห็นได้ชัดก่อนเบิร์นและหลังเบิร์น )

ปล.ใครสนใจสั่งผมได้นะครับ ทั้งลำโพงและสาย
    ultrasnook@hotmail.com
    Last edited by ultraline; 10 Apr 2008, 03:07:47.

คุณ ultraline โฆษณาทุกกระทู้เลยนะโพส 30ครั้ง เป็นโฆษณาทั้ง 30ครั้ง

ผมว่าไปโพสไว้ที่ห้องตลาดนัดดีกว่ามีคนสนใจเดี๋ยวเค้าติดต่อไปเองละครับ

มาโพสโฆษณาผิดห้องระวังจะโดนเตือนนะครับ

Comment

....

Comment

ทำไมฟังกันออกเวลาเปลี่ยนสายลำโพง ผมก็เปลี่ยนใช้ของ Monster แต่ฟังแล้วทำไมมันเหมือนกัน-*-

Comment

แอบเนียน มาเหมือนจะมีข้อมูลอะไรดีๆมาบอก ที่แท้แฝงโฆษณา เจอคุณ ultraline โพสทีไร ขายของตลอด

Comment

ลองลงราคาและสินค้าที่เอามาขายสิครับ เห็นโพสแล้วให้ติดต่อไปถามเองทุกที
            ลองลงรูปสินค้าของคุณด้วย เขาจะได้รู้ว่าคุณมีของมาขายสภาพเป็นยังไงครับ
            เผื่อท่านไหนสนใจเขาจะได้ติดต่อไปกัน
            ถ้าราคาไม่แพงเกินไป ก้อมีคนสนใจกันแน่ครับ

Comment

- -' นั่นสิครับถ้าขายของน่าจะอยู่ที่ห้องขายของ ตรงนี้ขอคุยกันปกติดีกว่าครับ ไม่งั้นเค้าคงไม่แยกห้องกันหรอกครับ

ไม่งั้นก็ตั้ง topic ที่น่าตอบ น่าพูดคุยหน่อย เช่นนะ "จริงฟหรือเปล่าเปลี่ยนสายแล้วเสียงเปลี่ยน ผมใช้ klipsch ... " ก็ว่าไป น่าจะเนียนกว่านะ ผมว่าโฆษณาแบบ ซึมซับเอา ดีกว่า hardsale มั้ง มันดูมี รสนิยมกว่า ออกมาโพส hardsale มันค่อนข้างเสี่ยงต่อการมีคนหมั่นไส้นา

ด้วยความปราถนาดีครับ

Comment

rep เบิ้ลขออภัย
                Last edited by Aeromancer; 10 Apr 2008, 12:42:15.

Comment

เห็นด้วยครับผม ลงรูปลงราคา ให้เป็นเรื่องเป็นราวไปเลยดีกว่าครับ เชื่อว่าคนในนี้ที่งบถึงเงินถึงก็มีเยอะครับ

Comment

ขอบคุณที่ช่วยบอกกันมา เอาไว้ผมจะโพสไว้ที่ห้องอะไรน๊ะ ที่บอกห้องตลาดนัด พอดีผมเพิ่งเข้ามาใช้บริการได้ไม่นาน ก็เลยไม่ค่อยจะทราบทะไหร่ ต้องขอขอบคุณมากๆเลยครับ กรุณาอย่าหมั่นใส้นะครับ เดี๋ยวต่อมอารมณ์ดีจะทำงานหนัก

Comment

เรื่อง สายลำโพงผมว่า ต้อง blind test ครับ แล้วจะรู้ว่า เสียง ต่างมากไหม

ส่วนเรื่อง ลำโพง ยี่ห้อนี้ รุ่นนี้ มิขอออกความเห็นเพราะ ยังไม่เคยได้ลองฟังเสียงตัวเป็นๆ สักที
                      แต่ได้ยินมาว่า เสียงดี พอตัวเรย
                      Last edited by natchan; 10 Apr 2008, 16:08:03.

Comment

Working...
                      X