Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง UPS SYNDOME SE-750 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง UPS SYNDOME SE-750 หน่อยครับ

ใครเคยใช้ UPS ตัวนี้มั่งครับ อยากถามว่าใช้งานได้ดีมั้ยครับ ราคาอยู่ที่ 1600 บาท หรือในราคาประมาณนี้มีตัวไหนแนะนำมั่งครับ คือไฟที่บ้านผมมันชอบตกบ่อยอะครับ เลยอย่างได้ UPS ที จะมาช่วยผมได้ ไม่ต้องสำรองได้นานก็ได้ครับ เพราะมันดับประมาณ 5 วินาทีเองครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

ใช้ดีครับ

Comment

-*- สั้นจังครับ หุหุ ขอบคุณนะครับ แล้วท่านอื่นๆว่าอย่างไรบ้างครับ อยากได้ความคิดเห็นจากหลายๆท่านครับ

Comment

Working...
      X