Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อ4670 นอกจาก HIS มียี่ห้อไรมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อ4670 นอกจาก HIS มียี่ห้อไรมั่งคับ

ผมว่าซิง his iceq ตัวจริงที่ใช้กับ4670มันไม่ค่อยสวยเลยอ่ะครับ เลยว่าจะลองดูยี่ห้ออื่นที่สวยๆ
    ไม่เน้นยี่ห้อครับและความแรงเพราะมันชิพเดียวกันทั้งนั้น แต่!! เน้นความเย็น!!!!!

4670 ที่ขายในตลาดบ้านเรามียี่ห้ออะไรมั่งครับ แล้ว ตัวไหนที่เย็นๆมั่ง นอกจาก HIS

แซบหลาย กับ พลังสี ที่ Big it

Comment

พอจะมีรูปซิงก์ไม๊ครับ อยากเห็นของ palit ด้วยจัง

Comment

gigabyte / asus

Comment

Originally posted by lovetobacco View Post
          พอจะมีรูปซิงก์ไม๊ครับ อยากเห็นของ palit ด้วยจัง

Comment

แหล่ม ขอบคุณหลายครับ

Comment

เชียร์ asus มี hdmi ด้วยซิ้งค์ใหญ่ดี พึ่งสอยมาครับ 3100 ดูหนังแจ่มดี

http://www.pcresource.co.th/computer...i-p-10098.html
              Last edited by TUmee; 22 Jan 2009, 01:33:24.

Comment

Working...
              X