Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gigabyte GTX 470 OC 1280MB DDR5 ทำไมแพงจังหรือราคาผิด - -*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gigabyte GTX 470 OC 1280MB DDR5 ทำไมแพงจังหรือราคาผิด - -*

Gigabyte GTX 470 OC 1280MB DDR5 ดีป่าวครับ ร้อนไหม น่าจะเย็น3แฟน แรงไหม

ราคา 9800.- com&more

http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1006

ดันหน่อย -*-

Comment

ราคาขนาดนี้ไปเล่น 570 เลยดีกว่ามั้ยคับ

Comment

ลงราคาผิดละมั้งครับ ทำไมแพงจัง

Comment

คงไม่ได้แก้แหละครับ ยิ่งร้านดังๆแบบนี้คงไม่มีของเหลือให้ขายแล้วแหละครับ

Comment

ราคานี้ ตบเงิน น้อง สาว อีก 2000 ได้ 570 เหอๆๆๆ

Comment

*.*

Comment

ผมก็ว่างั้นและ เพิ่มอีกหน่อย ได้ 570 เลย

แต่อยากรุ้ว่ามันดีไหม 470 OC เนี้ย แรงพอตัวป่าว

Comment

ของร้อน+แรง แต่เพิ่มนิดเดียวได้ 570 ซึ่งแรงสูสี 480 อดีตเทพเลยอ่านะ -*-

Comment

Working...
                  X