Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครียด เมนบอร์ดครับ!!! เครียดดดด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครียด เมนบอร์ดครับ!!! เครียดดดด

ก็คือว่าไปซื้อ คอมยกใหม่ใช่มะ ตอนแรก จะได้ ASUS M2N-E SLI แต่ พอไปพอมามันโทรมาบอกของหมด มีแต่M2N ธรรมดา สเป็กทุกอย่างหรูหมด แรม1GB การ์ดจอ 8800 Gts Amd 3600+ x2 เซงครับเมนบอร์ดกลัวมันไม่ดีอะสิ กลัวมันจะดึงการ์ดจอหล่น กลัวได้มาแล้วจะไม่แรงอ่า แงแงแงแงแงแงแง เซงครับ มันจาแรงป่าวอ่าคอมใหม่ผม ถ้าได้คอมใหม่ครั้งแรก เน่าผมคงเครียดตายเยย มันจะดึงคอมช้าลงไหมอ่าครับ ผมเครียดมากมายเลยนะครับเรื่องเมนบอร์ดอะ

ใช้เดิมๆ ไม่มีผลครับ (ไม่มีอะไรที่มันจะดึงพลังคอมลงได้ครับ แค่บอร์ดเฉยๆ นะ)
    มีผลตอนลาก CPU นั้นละว่า ชิปเซ๊ต มันจะไปให้ใหม นะ ซึ่งดวงแล้วก็ดวง ครับ

Comment

ตามท่าน TWK คอมแรงไม่เกี่ยวกับ mb ถ้าใช้เดิมๆ

Comment

จขกท ก็บอกแล้ว ว่า M2N ก็ใช้ได้ครับ

Comment

abit nview ก็ได้คับ ดีมั้กๆ

Comment

Working...
          X