Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 กับอาการอย่างนี้ ไฟไม่พอใช่เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 กับอาการอย่างนี้ ไฟไม่พอใช่เปล่าครับ

ซื้อ 3850 256 มาใช้กับ delux 450 w ตัวไม่ดำ ในเครื่องมี 5000+ แรม 1G ฮาร์ดดิส160 1 ลูก ซีดีและดีวีดี อย่างละตัว เปิดมาเข้าวินโดว์ปกติ แต่พอจะลงเกม fm2009 โดยใช้แผ่น ดีวีดี พอดีวีดีหมุนซักพักคอมก็ดับเลยครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะไฟไม่พอหรือเปล่าครับ ตอนนี้ก็ติดต่อขอซื้อ saventeam 300w ไว้แล้วครับ เขาบอกว่าจ่ายไฟพอครับ

อาการที่กล่าวใช้ไหม น่าใช่งับ

saventeam 300w คึดว่าเต็มจิง แต่ควชไปเลือกรุ่นอื่นดีกว่า ใช้ไปนานๆกลัวแป๊กอีก

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
      อาการที่กล่าวใช้ไหม น่าใช่งับ

saventeam 300w คึดว่าเต็มจิง แต่ควชไปเลือกรุ่นอื่นดีกว่า ใช้ไปนานๆกลัวแป๊กอีก
      ขอบคุณครับ แล้ว g-view titanium 500 w ล่ะครับ พอดีมีคนมาเสนอขาย

Comment

ถ้า Gview Titanium MAX 500 W ถ้าตัวเดี่ยวกันนี้ น่าจะพอแล้วงับ

ราคามือ 2 ไม่เกิน พันแน่ๆ คุ้มอยู่งับ

Comment

Gview Titanium MAX 500 W

ใช้กับ x2 3600+
          9600gso
          ไม่ไหวคับ ดับกลางอากาศเลย ฟันธง
          แนะนำ redmax 530 ดีกว่าแพงกว่ากันนิดเดียว

Comment

Working...
          X