Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขณะนี้ 19.15 นาฬิกา เข้า MSN ได้แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขณะนี้ 19.15 นาฬิกา เข้า MSN ได้แล้วครับ

ตอนนี้ผมเข้าได้แล้วนะครับ เรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

19.21 ยังเข้าไม่ได้ครับ

Comment

และแล้วผมก็โดนเด้งออกมาครับ T T

Comment

20.26 ยังเข้าไม่ได้ครับ แต่ลองถามเพื่อน เพื่อนบอกว่าเล่นได้ตั้งแต่เช้าอะครับ หอมันไม่ได้เป็นอะไรเรย

Comment

ตอนนี้จา 3 ทุ่มแล้ว ยัง Error :80072efd อยู่เลยครับใครเป็นบ้างอ่ะ

เห็นเค้าบอกว่า เมื่อคืนมีแผ่นดินไหวแถบไต้หวัน เลยทำให้เคเบิ้ลใต้น้ำชำรุด กำลังซ่อมแซมกันอยู่คับ

Comment

20.43 เข้าได้แล้วครับ

Comment

เข้าได้ที่ไหนกัน ผมยังไม่สามารถเข้าได้เลยงับ ใช้ Maxnet 1024/512 อยู่ ผู้ใช้ Maxnet มีใครเข้า MSN ได้แจ้งด่วน

Comment

ผมก็เข้าได้แล้วนะครับ

Comment

20:57 น. TOT High Speed Singin ได้แร้วๆๆๆจ้า!!!

Comment

แต่ List รายชื่อหายหมด สักพักคงจะกลับมา - -"

Comment

แล้วมันเกี่ยวอะไรกับแผ่นดินไหวที่ใต้หวนด้วยคับ (ไม่ได้กวนนะคับ ไม่รู้จิงๆ)

Comment

Working...
                      X