Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ3kครับช่วยเลือกเมนบอร์ดอินเทลให้หน่อยครับเอาแบบที่OCได้เยอะๆใช้กับคิว9550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ3kครับช่วยเลือกเมนบอร์ดอินเทลให้หน่อยครับเอาแบบที่OCได้เยอะๆใช้กับคิว9550

มีงบ3kครับช่วยเลือกเมนบอร์ดอินเทลให้หน่อยครับเอาแบบที่OCได้เยอะๆใช้กับคิว9550

P5K - 3,200
    ...มั้ง

Comment

asus p5k-se epu

Comment

(..)
        Last edited by vorakit1; 25 Oct 2008, 21:59:39.

Comment

ข้างบนเกรียนปะเนี้ย

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
            ข้างบนเกรียนปะเนี้ย
            เวงกำว่าผมซะงั้น ผมก็นึกว่างบ 3 หมื่นก็จัดให้

Comment

Working...
            X