Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าoverclockแล้วcpuพังจะเคลมได้หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าoverclockแล้วcpuพังจะเคลมได้หรือเปล่า

1.ถ้าoverclockแล้วcpuพังจะเคลมได้หรือเปล่า
    2.ถ้าoverclockแล้วcpuพังจะเคลมได้หรือเปล่า<ถ้าไม่ได้แล้วถอดถ่านออกเพื่อclear cmosแล้วค่อยเอาไปเคลมได้หรือเปล่า>

พัง หมายถึง แต็ป หรือป่าว ครับ

Comment

แต่งศพเนียนๆ หน่อยละกันครับ อิอิ

Comment

พังแบบไหนหละครับถ้ไหม้ก็คงยากอะ แต่ร้านมันตรวจได้นิว่าเรา Overclock เฟสสัญญาณมันจะขยายออกอ่า

Comment

พังธรรมดาไม่ไหม้อะคับ

แล้วถ้าสมมติเราเคยoverclockแล้วปัจจุบันปรับกลับเหมือนเดิมแล้วถ้าเกิดพังจะเอาไปเคลมได้หรือเปล่า

Comment

ไม่ไหม้ ไม่มีกลิ่น ไม่มีสี ไม่มีใครรู้ ครับ
            Last edited by zman; 8 Sep 2007, 14:40:26.

Comment

ถามจริงๆนะคับพอดีเคยoverclockแล้วแต่ปรับกลับเหมือนเดิมแล้วกลัวว่าถ้ามันพังแล้วเคลมไม่ได้

Comment

Originally posted by zman View Post
                ไม่ไหม้ ไม่มีกลิ่น ไม่มีสี ไม่มีใครรู้ ครับ
                ผมก้อตอบคุณจริงๆนะครับไม่ได้ล้อเล่น

Comment

เฟสสัญญาณมันจะขยายตลอดหรือเปล่าคับ ถ้าปรับกลับเหมือนเดิมเฟสสัญญาณจะกลับเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ

Comment

ใครรู้บอกด้วย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      แต่งศพเนียนๆ หน่อยละกันครับ อิอิ
                      ช่ายครับ หาสับปะเหร่อเก่งๆ ก็โอเคแล้ว ดับกลิ่นไหม้ด้วยดอกมะลิซักนิดก็ดี

sigpic

Comment

เอาไปเคลมเหอะครับ ของผมแต๊บแต่ข้างนอก OK มันยังให้เคลมเลย -*-

ปล . เก็บซากดีๆหน่อย -*- อย่าให้กลิ่นหอมออก
                        ปล2. เอาของไปเคลมไม่เคยโดนเอาของไปเทสนิครับ ผมเห็นเค้าก็รับหมด -*- เค้าเช็คแต่สภาพ-*-

Comment

Working...
                        X