Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องแรม OCZ SLI ใส่คู่กับ OCZ ATI cf

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องแรม OCZ SLI ใส่คู่กับ OCZ ATI cf

อยากสอบถามท่านผู้รู้ว่า
    แรม OCZ SLI 1GBx2
    มันใส่คู่ทำ DUAL กับแรม OCZ ATI CF 1GBx2
    สอง ver. นี้ใส่ร่วมกันได้ไหมครับ
    เมนบอร์ด GA-EP35C-DS3R
    หาซื้อ SLI 1x2 ไม่ได้ อ่ะครับ

หมายถึง SLI 1ตัว CF 1 ตัวคับ เหรอคับ ผมว่าไม่ได้หรอกคับ แต่ถ้าใส่ SLI คู่หนึ่ง CF อีกคู่หนึง นั้นได้แน่นอนคับ ว่าแต่ท่านได้มายังไงคับ ตัวเดียว ปกติขายเป็นคู่ไม่ใช่เหรอคับ เครมก็เป็นคู่ด้วยนะคับ

Comment

สงสัยไม่ชัดเจน เอาใหม่

ตอนนี้ผมมี OCZ SLI อยู่ 1 คู่
      กำลังจะซื้อ OCZ ATI CF มาเพิ่ม อีก 1คู่
      มันจะใส่ร่วมกันได้หรือไม่
      อย่างละ 1 คู่ครับ

Comment

ได้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอแจม จขกท. แล้วถ้า บัส 800 1คู่ กับ 1066 1 คู่อะครับ

Comment

Originally posted by sleephome View Post
              ขอแจม จขกท. แล้วถ้า บัส 800 1คู่ กับ 1066 1 คู่อะครับ
              มันก็จะปรับไปวิ่งที่บัส 800 MHz ทั้งคู่นะสิครับ

Comment

Working...
              X