Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรแกรมไว้ส่องเครื่องคอมเครื่องอื่นอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรแกรมไว้ส่องเครื่องคอมเครื่องอื่นอ่ะครับ

คือผมอยากรู้ว่าเครื่องคอมของผมที่บ้านมีใครเข้ามาทำอ่ะไรมาใช้อ่ะไรบ้างอ่ะครับ ในขณะที่ผมอยู่มหาลัยครับ อยากได้แบบ realtime เลย ดูที่หน้าจอได้เลยว่าตอนนี้กำลังใช้งานอ่ะไรอยู่

อีกอย่างครับ ได้แบบที่เค้าไม่รู้ตัวได้ยิงดีครับ แบบว่าเราแอบเข้ามาดูเฉยๆอย่าให้เครื่องมันมีอาการแปลกๆอ่ะครับ ขอคุณล่วงหน้าครับ (ขอเยอะไปเปล่าเนี่ย ^^) ช่วยหน่อยน๊ะครับ

จะแอบดูแฟนแชท กะหนุ่มๆหรอ ^^

Comment

ดาว์นโหลดดอทคอม ไปหาคำว่า คีย์ลอกเกอร์ (ภาษา eng นะ ไปช่วยตัวเองซะ )

Comment

ลองแล้วครับ

เท่าที่ลองมาคีย์ล็อคเกอ มันเข้าไปดูไม่ได้อ่ะครับ แบบว่าอยากได้แบบเข้าไปดูได้เลยที่หน้าจอเค้าอ่ะว่าเค้าทำอะไรอยู่ เปิดอ่ะไรอยู่บ้าง ขอบคุณสำครับคำแนะนำครับ ผมอยากหาเองไม่ไม่รู้จะ เซิจว่าอ่ะไรดีเพราะลองมาเยอะแล้วยังหาไม่เจอ ^^

Comment

โปรแกรมพวก Remote ไงครับ เยอะแยะเลย เช่น VNC หรือ Remote Admin , PC Anyware ฯลฯ

เคยใช้ คุมเครื่องที่ห้องตอนอยู่ที่ทำงาน
          Last edited by Zero_Master; 5 Nov 2006, 09:00:06.

Comment

ง่ายสุดก็ Remote อ่ะ

Comment

Working...
            X