Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอา cpu AM2+ 4800+ ไปเคลมที่ Dcom

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเอา cpu AM2+ 4800+ ไปเคลมที่ Dcom

จะเอา cpu AM2+ 4800+ ไปเคลมที่ Dcom ต้องเอาอะไรไปบ้างครับ ต้องเอากล่องไปด้วยไหม

เอาใบพลาสติกที่มีวันที่ประกันอยู่ด้วยอะครับ แล้วก็ซิ้งระบายความร้อนของเดิมๆมันจะมีวอยประกันอยู่ข้างๆนะ

Comment

Originally posted by มือใหม่ครับ View Post
      เอาใบพลาสติกที่มีวันที่ประกันอยู่ด้วยอะครับ แล้วก็ซิ้งระบายความร้อนของเดิมๆมันจะมีวอยประกันอยู่ข้างๆนะ
      คือตอนนี้ผมเห็นใบพลาสติกที่ติดข้างกล่อง มันมีอยู่ใบเดียวไม่แน่ใจว่ามันจะมีใบประกันของdcomอีกหรือปล่าว

Comment

เอาซิ้งไปด้วยครับ จะมีวอยรับประกันที่ซิ้ง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

อ้าว ซิ้งผมขายเพื่อนไปแล้ว อย่างงี้ไม่มีซิ้ง จะเครมได้เปล่าครับ

Comment

^
              ^
              ^ไม่แน่ใจนะครับ ลองโทรถาม dcom ดูครับ

Comment

+ + ของไม่ครบส่วนมากไม่ได้มั้งครับผม เหอๆ

Comment

Working...
                X