Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมมันเป็นอย่างนี้ครับ?...หัดประกอบคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมมันเป็นอย่างนี้ครับ?...หัดประกอบคอม

คือมันกระพริบตลอดเลย..core speedเดี๋ยวเป็น 1.5 เดี๋ยวก็เป็น2.9ครับ มันปรกติหรือเปล่า

เข้าไปปิด C1E ใน Bios ครับ ลองค้นกระทู้เก่าๆเรื่อง C1E ดูเยอะแยะมากมายครับ

Comment

C1E มันไว้ประหยัดไฟครับ เวลาใช้ประมวลผลจริงๆ มันจะขึ้นมาเร็วเท่าเดิมครับ

เพราะเช่นนั้น ถ้าไม่ใช้ก็ปิดครับ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ขอบคุณมากมายครับ

Comment

ไม่เป็นไร ( อีกแล้วครับท่าน ^^ )

Comment

Working...
          X