Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง company of hero หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง company of hero หน่อยคับ

คือผมลงตัวเกมส์เสร็จแล้วนะคับ ภาคใหม่นะคับ ผมลงเสร้จเข้าไปในเกมส์ มันเขียนว่าให้โหลดแพทใหม่ แล้วก็ให้ตอบตกลง มันก็จะโหลดไปนานมาก ในหน้าเกมส์นั้นเลย ผมจึงไม่ได้กดโหลด
    แต่ถ้าไม่กดโหลด มันก็จะไม่ยอมให้่เล่นเกมส์ เรียกใส่แผ่นอยู่นั้นแหละ ขอควรทำไงดีคับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบนะคับ

crack หรือ ยังอะครับผม แพทไม่ต้องโหลด นะครับ

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
      crack หรือ ยังอะครับผม แพทไม่ต้องโหลด นะครับ

crack หมดทุกอย่างแล้วคับ จนปัญญาเยยยย มันให้โหลดแพท 137 เม็ก อะคับ ผมก็มะทราบเหมือนกัน

Comment

ลบเกมออกจาก เครื่องก่อน อะครับ แล้ว รี ต้าดใหม่ ที 1 แล้ว ลง เกมไปใหม่ นะครับ แหลังจากนั้น แค๊ก มัน แล้ว พเข้าเกม มันให้ โหลด กด NO ครับ อย่าไปโหลด เลยเด้อ แพท

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
          ลบเกมออกจาก เครื่องก่อน อะครับ แล้ว รี ต้าดใหม่ ที 1 แล้ว ลง เกมไปใหม่ นะครับ แหลังจากนั้น แค๊ก มัน แล้ว พเข้าเกม มันให้ โหลด กด NO ครับ อย่าไปโหลด เลยเด้อ แพท

จะลองดูคับ ขอบคุณคับ

Comment

ภาคนี้ผมลง COHOF_EN_2100_2101_Patch + EN_2101_2102_Patch แล้ว เม้าอิมเมจเล่นเอาครับ crack ไม่เห็นจะได้ อืมเมจไฟล์ก็โหลดจาก gamecopyworld ครับ

Comment

Working...
            X