Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณพระเจ้าที่ประทาน CPU แรงๆ ราคาโคตรถูก มาให้พวกเราได้สัมผัสกัน!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณพระเจ้าที่ประทาน CPU แรงๆ ราคาโคตรถูก มาให้พวกเราได้สัมผัสกัน!!!!!!!!!!!!

ขอบคุณพระเจ้าที่ประทาน CPU แรงๆ ราคาโคตรถูก อย่าง x2 3600+ กับ บอร์ดเสถียรสุดๆ อย่าง
    Asus M2N-E และ แรมที่ไหม้แล้วเครมได้อย่าง Corsiar VS
    ราคาแค่นี้เอง
    3600+ X2 65nm 2650 บาท
    Asus M2N-E 3440 บาท
    Corsair VS DDRII 677 650 บาท
    ก็แรงแล้วครับ ไม่ถึง 7000 บาท
    สารภาพเลยว่า เล่น E6320 ไม่ไหวครับ กินมาม่าแน่ๆ หมดเกือบหมื่น
    บอร์ด DS3 5XXX บาท ขึ้นไป
    E6320 6XXX บาท
    สรุปแล้วคอมเล่นเราหรือว่าเราเล่นคอมกันแน่ครับ
    คิดแล้วภูมิใจที่คิดถูก เล่น AMD เอาตังค์ที่เหลือไป
    ซื้อหนังสือเรียนได้อีกหลายเล่มเลยครับ......
    เพื่อนๆ คิดว่าไง ผมว่ามันก็แรงเท่าๆ กันเวลาเล่นเกมส์
    เล่นเน็ต พิมพ์งาน แต่ทำไมเวลาทดสอบดูคะแนน
    Intel ดีกว่าน้า แต่ผมว่าเราก็ไม่ได้ซื้อมาทดสอบเอาคะแนน
    โชว์นี่นา เลยเลือก AMD เพราะอยากหน้าตาดี มีเงินใช้อย่างพอเพียงครับ
    ตามแนวพระราชดำรินะครับ ---->>> คน AMD Zone คนพอเพียง
    Last edited by DKUT; 11 Jun 2007, 01:17:25.

เหอ ๆ ดีใจด้วย

Comment

ดีใจด้วยคนครับ

Comment

เป็นงั้นไป ผมเองก็หันไปคบ AMD เหมือนเดิมแล้วครับ

Comment

ดีแล้วครับ ใช้อย่างพอเพียงไม่ใช่พอดี

Comment

ได้แนวร่วมอีกคนแล้ว

สนับสนุนอาหารญี่ปุ่น อย่างแรวง งิ

Comment

หนับหนุนคับ ผมเล่นตั้งแต่K7แล้ว

Comment

ผมก็ว่าจะเก็บเงิน ทำอีกเครื่องไม่ถึง 7000 ได้ M2N-e x2 เลย อุย แรม512 กาด์นจออ่า HDD อีก -*-

Comment

AMD ถูกและดี

Comment

ถูกแรง คุ้ม

Comment

ยอมรับในความถูกนะ เอาตังค์ที่เหลือมาแต่งเคสเล่นก็แจ่มเลย....

Comment

เห็นด้วยครับ

Comment

แหล่มเลยครับท่าน อิอิ

Comment

อิอิ ตอนนี้ผมก้คบกับ AMD อยู่
                            มันถูกดีอะ แรงด้วย

Comment

AMD ของแรง ในราคา ที่จับต้องได้ << ถูกต้องนะค๊าบ

ผมเองก้อเล่น AMD มาตั้งแต่ K7 แว้ว lol~

Comment

Working...
                              X