Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ ซาวการ์ด ทีครับ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ ขอปานกลางๆพอครับ ใช้กับลำโพง 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ ซาวการ์ด ทีครับ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ ขอปานกลางๆพอครับ ใช้กับลำโพง 5.1

ผมมีลำโพง 5.1 creative ไม่รู้รุ่นไร มันดัง4ตัวเองครับ
    อยากได้ซาวการ์ดดีๆหน่อย แต่ไม่ต้องมากมาย ที่หาซื้อได้ตามที่ต่างๆ เช่น เซียรังสิต เพระผมรังสิต
    ไม่ได้เน้นไรมาก แต่ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ ถ้าให้ดีแนะนำว่าทำไมลำโพงดัง 4ตัวด้วยไห้เป็น 5ตัวด้วยนะครับ ขอบคุนครับ
Working...
X