Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ PS2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ PS2 หน่อยครับ

คือว่าอยากใส่ HDD ในเครื่อง PS2 พวกรุ่น 70006 ครับ อยากทราบวิธีทำครับ ว่ามีขั้นตอนการทำยังไง หรือรุ่น 50006 ครับ (อยากศึกษาไว้เป็นความรู้ครับ)

อีกอันครับ ถ้าอยากให้ภาพในเกม PS2 มันสวยเท่าps3 จะมีทางทำได้มั้ยครับ ? (อย่างเกม starwars ภาำคใหม่ผมซื้อมาเล่นภาพมันห่วยมากๆ)

Comment

มันทำไม่ได้อยู่แล้วอะครับให้ภาพ PS2 เทียบกับ Next-Gen PS3 เนี่ยนะครับ

Comment

ps2 รุ่น 70006 สามารถใส่ HDD ได้หรือป่าวครับ (อยากรู้มากครับ) และมีวิธีการทำเหมือนรุ่น 3-50006 หรือป่าวครับ ?

Comment

ดัน

Comment

เอ่อ ผมอยากทำ ps1 ให้ภาพสวยเท่า ps2 ครับทำไงครับ
            ...
            .....
            มันจะทำได้ยังไงล่ะคร้าบ งี้คนก็ไม่ต้องซื้อ ps3 จิ

ปล.แอบแซว

Comment

Originally posted by Masterboy View Post
              เอ่อ ผมอยากทำ ps1 ให้ภาพสวยเท่า ps2 ครับทำไงครับ
              ...
              .....
              มันจะทำได้ยังไงล่ะคร้าบ งี้คนก็ไม่ต้องซื้อ ps3 จิ

ปล.แอบแซว
              เพื่อว่า ซื้อการ์ดจอ GF9800GTX มาดัดแปลงเข้า PS2 (เวอร์ไปแล้ว)555+

---
              อยากรู้มาก ๆ รุ่น 70006 กะ 90006 มันใส่ HDD ได้ป่าวนี่แหละ อยากรู้

Comment

Working...
              X