Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับพี่คอมเปิดมะติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับพี่คอมเปิดมะติด

คือ เรื่องมีอยุ่ว่า ผมมะอยู่ห้อง เดือนกว่าๆ แร้วกลับมาเปิดคอมมะติด

อาการ
    คือเมื่อเปิดสวิต แล้วพัดลมทุกตัวหมุนหมดเลยคับ แต่ภาพที่หน้าจอมะติด

ตอนแรกผมคิดว่าเป็นที่การ์ดจอ ผมลองเอาการ์ดจอเพื่อนมาลองดูก้อไม่ติดเช่นเดิม

อาการแบบนี้มันเป็นเพราะอะไรหรอคับพี่ ช่วยผมด้วย ++

ลองถอดแรม ขัดแรม ดูครับ

บอร์ดซื้อมานานยังเหรอ

Comment

Originally posted by GangZom View Post
      ลองถอดแรม ขัดแรม ดูครับ

บอร์ดซื้อมานานยังเหรอ

Comment

ใช่งับ ลืมเลคเรื่องแรมเลย ส่วนบอดผมซื้อมา 2 ปีได้แร้วคับ

ขอบคุณพี่ๆสองคนมาคับ

Comment

ขอบคุณคับพี่เปิดติดหล่ะ แค่ถอดแรมมาเอายางลบ ลบ เหอะๆ

ขอบคุณพี่ๆ overclockzone มากคับ

Comment

Working...
          X