Announcement

Collapse
No announcement yet.

Compaq NX5000 จอมันลาง ... จะเปิดยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Compaq NX5000 จอมันลาง ... จะเปิดยังไงครับ

ใครพอรู้ Function ของโน๊ตบุ๊ครุ่นนี้บ้างครับ เหมือนเราพักหน้าจอ LCD ไว้อ่ะ จะเห็นเป็นแสงลาง ๆ
    ใครรู้ปุ่มลัดที่เปิดจอให้ติดได้มั่งครับ บอกหน่อยเน้อ ขอความช่วยเหลือด่วนเลยตอนนี้ใช้งานไม่ได้ครับ

พี่เอก ... เหมือนไฟส่องสว่่างมันดับไปงั้นเหรอครับ

Comment

ครับ เหมือนกับว่าเราพัก LCD อ่ะครับ เหมือนโน๊ตบุค ASUS ที่กด FN+F7 อ่ะครับ หน้าจอจะดำ ๆ
      เห็น Windows ลาง ๆ มืด ๆ พจน์ลองกด Fn+F7 ดูครับ มันเป็นยังงั้นเลยอ่ะครับ งง ? ไม่เคยเจอ
      เคยเล่นแต่ ASUS หุหุ

Comment

ครับ เคยกดของ Asus อยู่ .. แต่ของ Compaq นี่ปวดจิตครับ ไม่เคยเล่น
        รอผู้ใช้งานมาตอบ ไม่ก็โหลดคู่มือมาอ่านโลดครับ อิอิ

Comment

Working...
        X