Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมทำไหมเวลาลงเกมส์มันถึงค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมทำไหมเวลาลงเกมส์มันถึงค้างครับ

เสปค คอมผม e8400 ram 4 gb gpu 4830 spu raid max 530

ทำไมลงแล้วมันค้างอะครับมันค้างเป็นบางเกมส์อย่างเมื่อวานลงไคซิส มันก็ค้างอะค้าง3รอบละ

ชวยวินิฉัยให้หน่อย เถอะครับ

1.ความร้อน
    อย่างเเรกเลยครับที่จะต้องดู
    สอง เกมส์อื่นเป็นไหม
    บางทีเป็นที่ตัวเกมส์นะครับ
    Crack ไม่ีดี

Comment

บางทีก็เป็นที่แผ่นไม่ดี

Comment

ผมโหลดจากบิทมาอะครับ แล้วจำลองไดรเอาครับ ความร้อนนี่ต้องประมาณไหนอะครับถึงว่าร้อนอะครับ ของผม ก็ประมาน 40-50 องศาอะครับ ประมาณนี้ตลดอด อะครับ

Comment

Working...
        X