Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลับมาถามเรื่อง จอ ต่อจากเมื่อวานครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลับมาถามเรื่อง จอ ต่อจากเมื่อวานครับ

วันนี้ผมได้ไปดูจอแล้วครับ
    เกิดอาการ งง อย่างรุนแรง
    มันมีการบอกความละเอียดจอ เหมือนหน้าจอคอมเลยอ่า
    ผมไปดูของ Samsung กับ Sony มา
    ของSamsung ให้ความละเอียดสูงสุดที่ 13xx x 7xx อะไรนิแหละ 50นิ้ว LCD ราคา 99000
    ของ Sony ความละเอียด 1024 x xxx ซํกอย่าง ราคา ไม่ถึง 50000 43 นิ้ว

มันรายละเอียดเยอะเกินอ่า มีค่าไรอีกไม่รุ เยอะแยะ เอาเป็นว่า วันนี้ผมกับพ่อ งง ทั้งวันครับ

พี่พีคุง กลับมาช่วยแนะนำต่อทีจิ

หรือท่านสมาชิกคนไหนก็ได้ ช่วยหน่อยนะครับ
    ไม่อยากซื้อของไม่ดีไป เพราะราคามันก็ไม่ใช่ถูกๆ ด้วยอ่า

Comment

อาจต้องรอซักวันอังคารครับ เดี๋ยวจะขอข้อมูลจากฝ่ายขายมาให้

Comment

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยครับ
        อยากให้พี่แนะนำ ตัว Top สุดเลยอ่าของพ่อนะ 50 นิ้ว+
        แล้วผมกะเล็งพวก 32 นิ้วด้วยพี่ เท่าที่ดู 2-3หมื่น ดีหรือเปล่าก็ไม่รู้
        อันนี้เดียวอ้อนพ่อขอเอา
        555555

Comment

เหอะๆ Bravia ตัว top รู้สึกจะ .... 3แสนหน่อยๆ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
            เหอะๆ Bravia ตัว top รู้สึกจะ .... 3แสนหน่อยๆ
            ซื้อของซะ ไฮโซ เลย ระวังนะคนใช้จะ โลโซ อิอิ

Comment

โอ๊ะ แม่เจ้า
              งั้นของพ่อ งบประมาณ 100k ละกัน
              ส่วนของผมพี่ลองจัด เดียวผมจะลองขอ
              5555555555

Comment

ท่าน พีคุง ทำงานที่โซนี่หรือซัมซุงเนี่ย ขอเดาว่าซัมซุง?

Comment

ผมว่าพี่เค้า Sony นะ

Comment

Working...
                  X