Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการลง crack ของ C&C3 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการลง crack ของ C&C3 หน่อยคับ

คือว่าผมไปโหลดตัว CRACK มาแล้ว แต่ชื่อว่า CNC3GAME.DAT อ่ะคับ แล้วทำไงต่อเหรอคับ
    มันไปทับตัวเก่าไม่ได้อ่ะคับ ตัวเก่ามัน .exe อ่ะคับ แล้วมันวิธีการยังไงเหรอคับ ขอแบบระเอียดๆหน่อยคับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงคับ

เข้าไปในโฟลเดอร์เกมส์จะมีโฟลเดอร์ชื่อ RetailExe เข้าไปเอาแคร็กไปวางใว้ที่นั้นครับผมจะมีไฟล์ชื่อเดียวกับแคร็กครับผม

Comment

X:\Program Files\Electronic Arts\Command & Conquer 3\RetailExe\1.0\ << ตามอันนี้เลยคับ อิอิ

Comment

Working...
      X