Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง TK กะ JEDI ร้านไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง TK กะ JEDI ร้านไหนดีกว่ากันครับ

ร้านไหนดีกว่ากัน

เจ้บ้วยเจได

Comment

JEDI สาวสวยลดราคาให้เยอะดี

Comment

รุ่นเดียวกัน
        แต่ราคาถูกกว่า เอาร้านนั้น

Comment

ผมว่าเรื่องอุปกรณ์ไม่ต่างกัน ส่วนบริการ ก็ไม่ต่างกันมากหรอก ร้านไปถูกใจซื้อร้านนั้นไปเลย

ปล. ถามราคาแล้วออกไป กลับมาใหม่ ถ้าไม่ใช่คนเดิมราคาอาจเปลี่ยนไป

Comment

ราคาเทียกันเลย แล้วซื้อร้านถูกกว่ามาประกอบเอง

Comment

ช่วงหลังๆ ผมว่า JEDI ให้ราคาถูกกว่านะ+การจัดสายประกอบเลิศ

Comment

ทั้งสองร้านดีทั้งคู่

แต่ราคา สืบเอาเอง เพราะไม่เท่ากัน

Comment

ดีทั่ง 2 ร้านครับ ส่วนตัวเข้าทั่ง 2 ร้านเลยครับ เช็คราคาร้านไหนถูกกว่าก็เอาร้านนั้น

Comment

ชอบดาบเขียวมากกว่าราคาเที่ยงธรรมดีกว่า

Comment

เคยประกอบเครื่องกะร้านไหน ประกอบสวย กว่ากัน

Comment

ผมเคยเคลมของร้านtkเค้าชอบเลื่อนวัน บอกว่ามาวันนี้ไปเอาดันบอกว่าของยังไม่มา ไปตามอีกก็บอกเหมือนเดิม
                        เจไดเป็นเหมือนกันป่าว

Comment

เหอะๆ เปนคะถามที่ตอบยากมากๆ เหอะๆ ดี่ทั่งคุ่ ชอบร้านไหนไปร้านนั้น

Comment

มันแล้วแต่ว่าใครประกอบเครื่องนะผมว่า ครั้งโน้นผมประกอบกับทีเค คุณปอนด์ประกอบให้เนี้ยบมากๆ จัดสายดีมากสวย
                            แต่ครั้งล่าผมพาเพื่อนไป เอาเข้าหลังร้านออกมาฝีมือการเก็ยสายแบบไม่ประทับใจเท่าครั้งที่ผมประกอบกับคุณปอนด์นะ

ส่วนเจไดไม่รู้ครับ

Comment

TK อีกเสียงครับงานเรียบร้อยราคาคุยกันได้ รับผิดชอบดีเวลาของมีปัญหา
                              Jedi ต้องระวังบางอย่างถูกกว่าแต่ชอบลักไก่ไม่ติดวอย พอกลับมาอีกทีบอกไม่มีประกัน (เคยโดนมากับตัว) เพี่อนก็เคยโดนซื้อ power TT ไปไม่ติดวอย 1 ปีผ่านไปบอกที่ร้านไม่เคยขาย รุ่นนี้เซ็งเป็ดเราเป็นคนซื้อทำไมจะจำไม่ได้ว่าซื้อร้านไหน

ตัวอย่าง
                              http://forums.overclockzone.com/foru...C7%D2%A7%C2%D2

Comment

Working...
                              X