Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม สัญญาณแอร์การด์ของทรูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม สัญญาณแอร์การด์ของทรูหน่อยครับ

แถวบ้านผม ทางช๊อปมาวัดค่าได้ 1 mb กว่าครับ ผมใช้แอร์การด์ 7.2 mb ก่อนหน้านั้นใช้ได้ไม่กี่ kb ครับ แล้วเมื่อเย้น-ช่วงหัวค่ำใช้ความแรงได้ประมาณ800-900 kb โหดดูไฟลล์หนังได้เรื่อยๆ แต่พอตอนสัก 4ทุ่มเข้าเล่นใหม่-จนถึงตอนนี้ตี 3 นี้ ไมสัญญาณมันลดเหลือแค่ 400 kb ครับ พึ่งซื้อมาใช้ได้ 3 วันครับ สรุปเอาไงดีครับ

ปกติ..คนใช้เยอะก็แชร์เยอะ..เหลือ 400kb ก็เยอะแล้วครับ.......อีกอย่างทรูมันลดสปีดลงอัตโนมัติ..หากเราใช้เกิน 3 gb โดยทั่วไปน่ะ

Comment

Working...
    X