Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดจอเมืองนอกเคลมในไทยได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ดจอเมืองนอกเคลมในไทยได้ป่าวครับ

ซื้อที่ออสเตเรีย มันจะมีประกันให้มั้ยครับ ถ้าได้ผมจะฝากน้องซื้ออ่ะครับ
    HIS HD 4850 IceQ 4 Turbo HDMI 512MB GDDR3 Dual DL-DVI & TV PCIe
    ราคาประมาณ7,100 ที่ออสเตเรียอ่ะครับ

http://www.shopbot.com.au/pp-his-hd-...ce-124445.html

อย่าเสี่ยงเลยครับ -.-

Comment

ว่าแต่ไอ้ IceQ4 เนี่ยมันคืออะไรเหรอครับ?? พัดลม?? หรืออะไรครับ??
      แล้วมันดีกว่าไม่มีเยอะเลยเหรอครับ?? ช่วยได้แค่ไหน??

Comment

ประกันของเมืองนอก ก็ต้องเคลมที่นั้น
        ถ้ามาเมืองไทยตีเป็นไม่มีประกัน

Comment

เมื่อไหร่มันจะมาถึงเมืองไทยหนอ

Comment

ซื้อที่ไหน ประกันที่นั้น

คุณลองคิดกับกัน ถ้าคุณเปิด บ.นำเข้า แล้วขายแพงกว่าเมืองนอก 3000

เขาหิ้วมา เสีย ประกันที่คุณ คุณรับหรือป่าว ถ้ารับก็ต้องเสียค่าส่ง ตปท. เอง

Comment

มีประกันให้คับ แต่เคลมที่เมืองไทยไม่ได้คับ
              ต้องส่งพัสดุกลับไปเคลมที่ออสเตรเลียคับ

Comment

ไม่มีวอยของดีลเลอร์ในไทย ไม่ดีมั้งครับ

Comment

เหอๆ การ์ดจอไม่ใช่ipod เน๊อ ถึงจะประกันworldwide รายละเอียดประกันก็น่าจะทราบดีเน๊อ

การ์ดจอ หรืออุปกรณ์คอมอื่นๆ มันต้องมีบริษัทนำเข้าเข้ามาขาย ตีประกันไทย ถึงจะเครมได้ไง อย่างนี้เขาจะเอาอะไรกินล่ะ เหอๆ ซื้อเมืองนอก ประกันที่อื่น เอาไปเครมmicroware ดูดิ๊ อิๆ อยากรู้เหมือนกันเขาจะทำหน้าอย่างไง

Comment

Working...
                  X