Announcement

Collapse
No announcement yet.

borad M2n-E ใส่การ์ดจอ ATI ได้บ่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• borad M2n-E ใส่การ์ดจอ ATI ได้บ่าวคับ

ใส่ได้แล้วเล่นเกมส์เป็นไงมั่ง

ใส่ไม่ได้ ก็แย่ละ ใส่ได้สิ

Comment

ตามท่าน TWK เลยงับ

Comment

เพราะอะไรอ่าคับ

Comment

ถ้าบอร์ดมันรองรับ PCI-E มันก็ใส่ได้หมดล่ะครับ....ไม่เกี่ยวกะชิปเซ็ท
          ผมก็เคยใช้ M2N-E ใส่ตัวในลายเซ็นก็ใช้ได้ปกติครับ

Comment

ใส่ได้ครับผม

Comment

อย่าคับเดี๋ยวพัง

ล้อเล่น^^

Comment

ถามหน่อยคับ...แล้ว ชิป nForce 570 Ultra ของ m2n-e กับ amd 780 abit ax78 ตัวไหนดีกว่ากันคับ
                แล้วถ้า m2n-e ใช้การ์ดจอ ati จะใช้รุ่นไหนดีคับ

Comment

Originally posted by love_kik View Post
                  ถามหน่อยคับ...แล้ว ชิป nForce 570 Ultra ของ m2n-e กับ amd 780 abit ax78 ตัวไหนดีกว่ากันคับ
                  แล้วถ้า m2n-e ใช้การ์ดจอ ati จะใช้รุ่นไหนดีคับ
                  780 แจ่มกว่า
                  M2N-E ใส่ได้หมดครับ ถ้าเป็น PCI-E - -! อันนี้ก็แล้วแต่ท่านชอบรุ่นใหนล่ะครับ....

Comment

แล้วที่เป็น PCI-E 2.0 หละ จะใช้ได้หรือปล่าว...

Comment

Originally posted by love_kik View Post
                      แล้วที่เป็น PCI-E 2.0 หละ จะใช้ได้หรือปล่าว...
                      ได้ครับ...บอร์ดผมก็ PCI-E 2.0 ก็ใช้ตัวในลายเซ็นนี่ล่ะครับ อิอิ

Comment

ใชัได้คับ ผมใช้ M2N-E ใช้การ์ดจอ ATI X1300 XT เป็น PCI-E ครับ

Comment

แล้ว ati ตัวไหนแรงสุดสำหรับ บอร์ด M2N-E แบบว่าอยากจะโมให้แรง เหมือนคนอื่นๆง่ะคับ คือตัวผมเองก็ต้องทำ 3DsMax อยู่บ่อยครั้งอ่ะ แต่ก็ชอบเล่นเกม

Comment

แล้ว ati ตัวไหนแรงสุดสำหรับ บอร์ด M2N-E แบบว่าอยากจะโมให้แรง เหมือนคนอื่นๆง่ะคับ คือตัวผมเองก็ต้องทำ 3DsMax อยู่บ่อยครั้งอ่ะ แต่ก็ชอบเล่นเกม
                            บอร์ดมันรับได้ทุกตัวล่ะครับ เอาเป็นว่าท่านมีงบเท่าไรดีกว่าครับ จะได้เลือกถูก

Comment

Working...
                            X