Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีไหนที่ทำให้ raid0 ไม่ต้องนับถอยหลัง 10 วิ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีไหนที่ทำให้ raid0 ไม่ต้องนับถอยหลัง 10 วิ ครับ

มีวิธีไหนที่ทำให้ raid0 ไม่ต้องนับถอยหลัง 10 วิ ครับ รู้สึกเหมือนว่ามันต้องทำการเซ็ค raid ทุกครั้ง จะมีวิธีไหนที่ทำให้มันลดเวลาลงบ้างครับ ขอบคุณครับ (Mainboard EP43 DS3R )

1.ในช่องที่แสดงว่ามีพวก Hard disk,DVD Rom มันจะแสดงว่าไม่มีอะไรอยู่แต่ใช้งานไ้ด้ ถ้าต่อ raid มันจะเป็นแบบนี้ทุกคนหรือเปล่าครับ
    2.ใน mainboard ก็ไม่มี fuction ลดเวลา Raid ด้วยอ่ะครับ

Comment

ใช้บอร์ดไรครัฟท่าน
      ของผมใช้ p5q deluxe ต่อ ก็หน่วงเหมือนกันครัฟ คงแก้ไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by KingYojimbo View Post
        ใช้บอร์ดไรครัฟท่าน
        ของผมใช้ p5q deluxe ต่อ ก็หน่วงเหมือนกันครัฟ คงแก้ไม่ได้อ่ะ
        ของผม Gigabyte EP43-DS3R ครับ ของผมหน่วงตอนบูตเข้าอะครับ T^T

Comment

ไม่ได้หรอกครับ

Comment

Working...
          X