Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย ง่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย ง่า

http://asia.creative.com/products/pr...25&product=240
    ผมจะซื้อลำโพง 5.1 รุ่นนี้ของ Creative ครับ Creative Megawork THX 5.1 550 ผมอยากรู้ว่ารุ่นนี้ให้เสียงดีแค่ไหนครับและผมมีการ์ดเสียง Creative Sound Blaster Audigy vaule ครับจะพอให้เสียงดีแค่ไหนครับ อ้อ ที่สำคัญราคาครับอยากทราบมากๆเลยครับกำลังจะซื้อแล้วครับช่วยตอบกลับให้ผมทีครับ

เดินไปลองขอฟังดู ครับ ไม่มีไครบอกได้นอกจากคุณเอง ชอบก็ดี ถ้าฟังแล้วไม่ชอบก็ถอย

Comment

เคบแวบไปฟังชั้น4พันทิมาหลายทีละพี่เค้าเป็นร้านซ่อม (แอบฟังนะ)ตอนที่เพี่เค้าเล่นเหมอยู่ เสียงเบสอาจเวอรไปนิดแต่ถือว่าโออะครับ(ตัวผมเองนะ) ว่าแต่ไปดูราคามาเท่าไหรอะ

Comment

ผมว่าน่าจะซื้อ Sound card ด้วยนะครับ ผมว่า Audigy vaule น่าจะให้เสียงที่ไม่คุ้มกับราคาของลำโพงเรยอะครับ

Comment

พี่ๆครับถ้าผมมีงบสำหรับการ์ดเสียง ไม่เกิน5000 บาท ผมควรเลือกรุ่นไหนดีที่มีประสิทธิภาพและให้เสียงดีกว่าตัวนี้ครับ เหนมีตัวนึงคือ Audigy 4 ครับไม่มีรหัสต่อท้ายตัวนี้โอปะครับหรือเปน X-fi รุ่นใหม่ที่มีราคาถูกๆคือรุ่นไหนครับ
          ปล.ลำโพงราคาเท่าไรกันครับเนี่ย

Comment

X-Fi Extream music ไงครับ 4990 บาท

Comment

Working...
            X