Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2160

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2160

E2160 clock ได้มากสุดเท่าไหร่ครับ แรม 2 G
    Last edited by care3250; 16 Nov 2007, 21:38:31.

cpu แต่ละตัวมีความสามารถในการ oc ได้ไม่เท่ากันครับ

Comment

ของผมยังไม่ลองมากสุดเลยครับ กลัวมันจะลาไปก่อนวัยอันควร

ลากแค่พอใจว่า มันได้แค่นี้โอเคแล้ว ก็อยู่ที่ 3.0Ghz ครับ มากกว่านี้ก็น่าจะได้....แต่ไว้ก่อนดีกว่านะ

Comment

อันนี้ผมลากได้สูงสุด on-air ครับ E2160
        http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=266187

Comment

ผมลากได้ ตอนนี้ 3.6g แรมมันไม่ยอมไป ว่าจะถอยใหม่อยู่ แต่3.6 นี่ ร้อนโคดๆ ขนาดน้ำยังไม่ไหวเลย- -

แต่ผมลากใช้งาน 3G 375*8 บัส400 กาดจอมันดันวิ่ง1x เซ็ง

Comment

ผมลากได้สุดๆ ตามลายเซ็นครับ

Comment

ผมให้เพื่อนลากE2160ให้ อยู่ที่3Gครับ ซิงค์เดิมๆ อุณภูมิปรกติ50 ฟลูโหลด60 องศาครับ

เห็นของท่านอื่นๆลากกันโหดจังครับ 3.7G มีโอกาสต้องลองมั้งครับ

Comment

CPU ตัวเดียวกัน แต่คนลากคนละคนก็ได้ไม่เท่ากันนะครับ 555+

ของผมได้ 3.6 ครับ 400*9 แต่ร้อนมาก มีแฮงค์บ้างบางเวลา ใช้ทั่วๆไปปรับมาเล่นที่ 3-3.2Ghz ก็พอ สบายๆ

Comment

Originally posted by WhoAmI View Post
                  CPU ตัวเดียวกัน แต่คนลากคนละคนก็ได้ไม่เท่ากันนะครับ 555+

ของผมได้ 3.6 ครับ 400*9 แต่ร้อนมาก มีแฮงค์บ้างบางเวลา ใช้ทั่วๆไปปรับมาเล่นที่ 3-3.2Ghz ก็พอ สบายๆ
                  จริงครับ อิอิ มันอยู่ที่ความบ้าของแต่ละบุคคล

Comment

555... ลากได้ไม่เท่ากันไม่ได้ขึ้อยู่กับชีพียูอย่างเดียว ขึ้นอยู่กับเมนบอร์ดด้วย

Comment

Working...
                    X