Announcement

Collapse
No announcement yet.

dfi lanparty ultra-d กับแรมสี่แผง .....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dfi lanparty ultra-d กับแรมสี่แผง .....

dfi lanparty ultra-d ของผมเวลาจาใส่ทามไมใส่ได้แต่สีส้ม (มีสีเหลืองกับส้ม) แล้วใส่ได้แต่

แบบดูเอล พอใส่สี่แถว ram kingston ddr400/256 มานก็มีเสียงดังตี้ดๆๆ

ขอบคุณมากนะครับบบบบบบบบ
    Last edited by triplexxx; 18 Jun 2008, 22:49:05.

ของผมก็ 4 แถวนะ kingston เหมือนกัน 512x4 อะครับ แต่ไม่มีปัญหานะครับ แรมเสียรึป่าวครับ

Comment

แรมมันไม่เข้ากันครับ มันจะมีโอกาศขึ้นได้กับการใช้แรม 4 แถว
      MB ผม 570 SLI M2G เสียบ 4 แถว ยังเอ๋อๆ ออกอาการ งอแงเลยครับ

Comment

Working...
      X