Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยนะครับ Portable ที่เขียน DVDได้มีไหมครับ(Nero ใช้ไม่ได้นะครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยนะครับ Portable ที่เขียน DVDได้มีไหมครับ(Nero ใช้ไม่ได้นะครับ)

คืองี้ครับผมมีไฟล์ 1.86 G. อยู่ 4 ไฟล์อยู่ในเครื่องที่ทำงาน แต่ IT เขาบล๊อกDrive C ไม่ให้ลงโปรแกรมได้ แต่มี Portable ตัวที่ทำงานในเครื่องได้ แต่กรรมของเวร เจ้า Portable Nero ต่างๆดันทำงานไม่ได้ซะนี้ ไม่ว่าจะเป็น 6.x.x ,7.x.x ,8.x.x ก็ใช้ไม่ได้ เลยอยากจะถามว่ามี Portable ตัวอื่นๆอีกไหมครับ ถ้ามีโหลดได้ที่ไหนครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่เข้ามาอ่าน/ตอบนะครับ

เวอร์ชั่น 7 ทำได้ไม่ใช่หรอ

อย่างตัวเนี้ย

Comment

Working...
    X