Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อการ์ดจอใหม่แต่ไม่มีความรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อการ์ดจอใหม่แต่ไม่มีความรู้

ผมอยากซื้อการ์จอใหม่ เอาไว้เปิดโยวกัง 3-5 จอ แบบไม่หน่วง

ขอ การ์ดจอ + PSU ด้วย น่ะครับ

เพราะ PSU อันที่ใช้มันเริ่มไม่ไหว

งบ

Comment

3000. ครับ

Comment

PSU ดีๆ ถ้าเป็นของใหม่ก็ร่วมๆ 2พันแล้วนะครับ

งบท่านคงต้องจัดมือสองอ่ะครับ PSU Scythe 500W + HD5670

ปล.PSU อาจดูเป็นตัวอื่นก็ได้ครับ แต่ผมไม่ค่อยชำนาญขอเป็น Scythe ไว้ก่อน ^ ^

Comment

ของดีไม่จำเป็นต้องมือ 1 ก็ใด้ เปิดใจให้กว้าง หาข้อมูลให้ถี่ถ้วน แล้วก็หาให้เจอ

FSP 450w ผมกดมือ 2 มา 700 เอง สเปค+ไส้ในแจ่มเป็ดกว่า raidmax,tagan 500w+ ซะอีก ( low noise , slient ฯลฯ )

โยกัง 5 จอก็น่าจะซัก CPU 2 หัว(มี HT) อะไรก็ใด้ 3.0G ขึ้นไป + แรม 4 กิ้ก + 4670,5670 1G

ฮื่ม ... คิดสเปคแบบลวกๆ PSU OEM 300w วัตต์เต็มก็เหลือแหล่ ( ลากใด้อย่าทารุนนัก ) ผมเห็นมือ 2 ตัวละ 370 รวมส่งประมาณนั้น

Comment

Working...
          X